• Waya
  • Imel
  • Whatsapp
  • Whatsapp
    cf541b0e-1eed-4f16-ab78-5cb5ce535649s3e
  • Leave Your Message

    Aikace-aikace na ASJ jerin ragowar gudun ba da sanda na yanzu a cikin ginin lantarki na gine-gine

    Ayyukan Acrel

    Aikace-aikace na ASJ jerin ragowar gudun ba da sanda na yanzu a cikin ginin lantarki na gine-gine

    2024-01-23

    Takaitawa: Tare da kara habaka ci gaban tattalin arzikin kasata, an kuma samu ci gaba da inganta rayuwar jama'a, da kuma kara yawan wutar lantarkin mazauna yankin, yayin da kayayyakin amfanin gida daban-daban na saukaka rayuwar jama'a, sun kuma inganta rayuwarsu zuwa wani matsayi. Rayuwa kuma ta haifar da manyan haɗari na ɓoye. A fannin aikin injiniyan lantarki, idan aka samu matsalar yoyo, hakan zai shafi rayuwar yau da kullum da kuma barazana ga rayuwar mutane. Sabili da haka, ya zama dole a yi amfani da fasahar kariya ta ɗigo da ƙara na'urorin kariya ga ɗigogi a cikin tsarin injiniyan lantarki don natsuwa da yadda ya kamata a rage damar girgiza wutar lantarki ga ma'aikatan gini.

    Mahimman kalmomi: zubar da wutar lantarki; gini; girgiza wutar lantarki



    0.Bayyana

    Don ginin lantarki na gine-gine, akwai abubuwa da yawa waɗanda zasu iya haifar da ginin wutar lantarki mara kyau. A taƙaice, sun haɗa da: Don aikin zaren, siraran magudanar ruwa da kuma yawan wayoyi suna haifar da ɗan ƙaramin gefe a cikin bututu da rashin isassun yanayin watsar da zafi. Bugu da ƙari, ƙwarewar fasaha na ma'aikatan gine-gine yana da ƙananan, kuma ba za a iya aiwatar da ginin ba bisa ga zane-zane. Wannan haɗari shine don haɓaka saurin tsufa na layin rufin waya da rage rayuwar sabis na aikin. Ba a goge wakili mai lalata da tsabta ba, tsarin sauyawa bai yanke wayar zamani ba, har ma da waya na zamani an haɗa shi da madaidaicin zaren dunƙule na hular fitila. Shigar da soket yana musanya matsayi na waya na zamani da kuma tsaka tsaki, kuma matsalolin wiring na waya na zamani a kan babba da kuma tsaka tsaki matsalolin tsaro na kowa a cikin aikin wayoyi. Yawancin ma'aikatan gine-gine suna fuskantar gurɓatacce. A cikin wuraren shimfida kayan aikin catheter, ba a kula da nozzles na catheters na karfe, yana barin bursu da yawa a cikin nozzles. Wadannan burrs na karfe babban haɗari ne na aminci: waɗannan burrs a lokacin gina ginin yana da sauƙi don yanke shinge na waya na waya, kuma sakamakon ba zai yiwu ba. Da zarar matsala ta faru, wutan lantarki zai haifar da gajeren kewayawa kuma wutar lantarki zai yi wuya a gyara, kuma mai tsanani zai iya haifar da wuta. A lokacin gina tsarin kariya na walƙiya. Hanyoyi na saukarwa sun bambanta. Wasu suna amfani da ƙarfe mai zagaye na galvanized, wasu kuma suna amfani da manyan ƙarfafawa huɗu na ginshiƙin ginin don shimfiɗa bango ko cikin ginshiƙi. Idan aka rasa walda a yayin ginin, zai kuma bar babban haɗari na aminci. Sakamako shine: waldar da aka rasa ko aka rasa na wani ƙarfe mai zagaye, yana da yuwuwa mai sarrafa ƙasa zai rasa aikin da ya dace, kuma tsarin kariya na walƙiya ba zai iya yin aiki na al'ada ba.


    1.Ka'idodin aikace-aikacen fasaha na kariya na leaka a cikin ginin injiniyan lantarki

    1) Dangane da ka'idar kariyar ƙasa. Batun tsaka tsaki na tsarin ƙarancin wutar lantarki na ginin injiniyan lantarki gabaɗaya ba shi da tushe, don haka yayin aikin tsarin na yau da kullun, harsashin ƙarfe na kayan lantarki dole ne a ƙasa, kuma harsashin ƙarfe na kayan samar da wutar lantarki dole ne ya zama ƙasa. kasa. Abubuwan da ke cikin ƙayyadaddun sun haɗa da abubuwa masu zuwa: na farko, na'urorin lantarki masu ɗaukuwa, na'urorin lantarki ta hannu, sansanonin ƙarfe, gidaje, masu wutar lantarki da sauran kayan lantarki, kayan watsawa dole ne a ƙasa; na biyu, fetur, dizal da sauran tankunan karfe Dole ne a kwance harsashin jikin; na uku, a wurin da ake ginin, dole ne kuma a yi ƙasa a ƙasan waƙoƙin lif, tarkace, ƙwanƙwasa jib cranes, masts, da sauransu waɗanda tsayinsu ya wuce 20 cm; na hudu, akwatunan rarraba wutar lantarki da bangarorin rarraba wutar lantarki, dandamalin aikin Welders, da sauransu dole ne kuma a yi ƙasa. Na biyar, a wurin da ake ginin, ana buƙatar kafa wuraren saukar ƙasa biyu ko fiye a kan injina na wutar lantarki, cranes, na'urorin hasumiya da sauran waƙoƙi. Musamman ga haɗin gwiwar waƙa, dole ne a aiwatar da aikin haɗin wutar lantarki, kuma dole ne a sarrafa juriya na kumburi a cikin 4 ohms. Idan akwai madaidaicin madaurin ƙasa a cikin waƙar, ya zama dole a haɗa madaidaicin madaidaicin ƙasa zuwa waƙar ta hanyar waya mai haɗawa. Na shida, harsashi na ƙarfe da maƙallan kayan lantarki a kan sandunan layi dole ne a ƙasa.

    2) Dangane da ka'idar kariyar sifili. A cikin tsarin al'ada na ginin lantarki na gine-gine, sassan da ba a caje su ba na wasu kayan lantarki suma suna buƙatar kariyar da ke da alaƙa da sifili, gami da abubuwa masu zuwa: Na farko, firam ɗin ƙarfe na sashin rarraba wutar lantarki da kwamitin sarrafawa yana buƙatar zama sifili. kariyar da aka haɗa; Na biyu, wuraren watsawa kamar kayan lantarki dole ne a kiyaye su daga haɗin sifili; na uku, guraben karfe kamar su tasfoma, janareta, kayan aikin hasken wuta, kayan aikin wuta, da kwandon karfen capacitor shima dole ne a kiyaye shi daga haɗin sifiri. Na huɗu, maƙallan ƙarfe, canza bawo na ƙarfe, da bawoyin ƙarfe na capacitor a cikin sandunan layi dole ne a haɗa su da kariyar sifili; Na shida, harsashi na ƙarfe na kayan aiki a cikin ɗakin lantarki na wurin ginin, ƙofofin ƙarfe na sassa masu rai, rails kuma suna buƙatar haɗawa da kariya ta Zero.

    3) Ka'idojin gina wutar lantarki da haɗin gwiwar gini. A cikin aikin gina gine-ginen, ma'aikatan shigar da gine-gine da ma'aikatan gine-gine suna yin hadin gwiwa tare da hadin gwiwar juna a matakai da nau'o'in ayyuka daban-daban don inganta yanayin gine-gine, da kuma kokarin da za a iya cimma ba lalacewa, ba jifa, ba lalacewa, da cimma daya. -lokaci gyare-gyaren yi kamar yadda zai yiwu. Idan aikin guda ɗaya ne, ana buƙatar kammala shi ta ɓangaren gine-ginen farar hula da na'urar shigar da wutar lantarki. Rukunin gine-ginen farar hula yana shirya hanyoyin gine-gine da abubuwa guda ɗaya, kuma bangarorin biyu suna ba da haɗin kai tare da juna don yin tsarin gini na kimiyya da ma'ana da tsare-tsare.Masana irin su shigar da kayan aikin lantarki da amfani da wutar lantarki wani muhimmin ɓangare ne na aikin ginin gaba ɗaya. taka muhimmiyar rawa a cikin tsarin gine-gine. Don haka, lokacin da sashin injiniyan farar hula ya ƙayyade jadawalin ginin, yana buƙatar yin la'akari da matsalolin da za su iya tasowa yayin aikin gini da kuma batutuwan da suka shafi ginin ginin lantarki, da tanadi isasshen lokacin shigar da wutar lantarki don ƙirƙirar kyakkyawan yanayin gini.


    2.Hanyoyin kariyar ɗigowar wutar lantarki na zamani

    1) Wuraren da ake buƙatar shigar da masu kare zubar ruwa. Yanayin wuraren gine-gine galibi yana da rikitarwa, kuma akwai nau'ikan kayan gini da yawa da ake amfani da su. A wasu wuraren aiki masu ɗanɗano kayan aiki, ana buƙatar shigar da matakan kariya daga ɗigogi. Ana buƙatar motsa kayan aiki akai-akai tare da haɓaka tsarin ginin. Yawancin tashoshin wutar lantarki na wucin gadi ne, kuma galibi ana yin watsi da shigar da masu kare kwararar ruwa, wanda ke matukar barazana ga rayuwar masu aiki. Tsaro, da ci gaba da ci gaba da aikin gaba ɗaya. Kayan lantarki kusa da kayan da ba su da ƙarfi da masu ƙonewa suna buƙatar ƙarfafa matakan tsaro. Dangane da tsarin shafuka daban-daban, zaɓi kayan haɗi tare da ayyuka masu dacewa. Ba a yarda ya tsaya ba zato ba tsammani yayin aiki. Ƙirar kayan aiki na toshewa yana buƙatar madaidaicin sauri, kuma sanya na'urorin ƙararrawa ya kamata a ƙarfafa. Rarraba wayoyi na lantarki a cikin gine-gine yana da rikitarwa, kuma sassan giciye na iya haifar da zafi mai zafi da wuta. A cikin zane na tsarin kariya na leakage, ya zama dole a yi la'akari da batutuwa kamar ƙararrawar hawker da kuma tabbatar da cewa tsarin hasken wuta na gaggawa yana da wutar lantarki don tabbatar da aiki mai lafiya, inganta lafiyar ginin, da kuma zuba jari a cikin dukan aikin Yi amfani da tushe mai kyau.

    2) Zaɓin na'ura mai aiki da kayan aiki na kariya mai yatsa. Yanayin aiki na kariyar yabo na kayan lantarki guda ɗaya ya ninka sau huɗu ko fiye fiye da ma'aunin da aka auna yayin aiki na yau da kullun; Yanayin aiki na mai kariyar yabo a cikin layin rarraba ya fi sau 2.5 na ma'aunin ɗigogi na yanzu yayin aiki na yau da kullun, kuma a lokaci guda, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa ruwan yayyo na kayan lantarki tare da mafi girman ɗigowar yanzu shine Sau 4 fiye da na ɗigogi yayin aiki na yau da kullun. Lokacin da ake kare gaba dayan cibiyar sadarwa, halin yanzu da yake aiki ya kamata ya ninka na yawan ɗigogi da aka auna. A lokaci guda, ma'auni mai aiki na halin yanzu na mai kare yatsa dole ne ya sami wani adadin tsangwama don saduwa da buƙatun karuwar kayan lantarki da raguwa a cikin juriya na murfin kewaye a kan lokaci. Kazalika kariyar yanayin zafi na yanayi, ɗigon ruwa na yanzu yana ƙaruwa.


    3)Aikace-aikacen kariyar zubewar sandar sandar igiya huɗu da biyu. Ma'auni don amincin lantarki da buƙatun asali shine rage adadin lambobin sadarwa, sanduna, da wuraren haɗin kayan lantarki. Madaidaicin wurin haɗin da'irar da kuma haɗin motsi na mai canzawa, da dai sauransu, a ƙarƙashin rinjayar dalilai daban-daban, zai haifar da haɗari saboda rashin kulawa. Musamman ga waya mai tsaka-tsaki a cikin da'irar matakai uku, haɗarin da ke haifar da rashin daidaituwarsa ya fi tsanani. Wannan saboda lokacin da waya mai tsaka-tsaki ba ta da kyau, kayan aikin na ci gaba da gudana, kuma haɗarin ɓoye ba su da sauƙi a gano. Idan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) wanda ba daidai ba. layi kamar yadda zai yiwu.

    4) Aiwatar da equipotential bonding. Haɗin kai daidaitaccen hanyar haɗa bas ɗin bas mai kariya da bututun ƙarfe ko na'urorin bututun HVAC na ginin, babban gas, babban ruwa da sauran bututun ƙarfe tare da wayoyi don daidaita yuwuwar ginin. Wannan hanya ta dace musamman ga wurare masu ƙonewa da fashewar abubuwa. Don layukan 220V na lokaci-lokaci, mai kare zubewa zai iya taka rawar kariya ta kai tsaye. Har ila yau, yana da tasiri na gajeren rayuwa, rashin haɗin gwiwa da sauran abubuwan da ke haifar da lalacewa na kayan aikin injiniya da rashin daidaituwa na inganci, wanda ke haifar da haɗari masu ɓoye kamar gazawar aiki. Ba za a iya amfani da shi azaman ma'aunin kariya mai inganci kaɗai ba. Har ila yau ana buƙatar haɗin kai daidai gwargwado don kawar da aukuwar tartsatsin wutar lantarki gaba ɗaya tsakanin sassan ƙarfe masu ƙarancin ƙarfi da kayan ɗigogi ko na'urorin lantarki, ta yadda za a guje wa gobara da sauran haɗarin aminci.

    5) Matsalolin da ya kamata a kula da su wajen yin amfani da masu kare zubewa

    a) Haɗin kai na ƙwaƙƙwaran ɗigogi na yanzu na mai kariyar zubar

    A cikin ƙasa mai karewa don kariyar lodin lantarki a kan-site, ƙimar ƙyallen ƙasa na yanzu IΔn1 dole ne ya dace da yanayin IΔn1≤30mA; don kariyar yatsan ƙasa don kariyar babban layi ko reshe, jigo na ɗimbin ɗigon ƙasa na yanzu IΔn2 shine IΔn2 ≥1.25IΔn1; Mai kare yatsa don babban akwati ko babban kariyar gangar jikin, aikin da aka ƙididdige shi na yanzu IΔn3 shine yawanci 300mA, bisa ga daidaitaccen ma'auni, abin da ake buƙata shine 300mA≥IΔn3≥1.25IΔn2. Sabili da haka, a taƙaice, ana iya taƙaita yanayin aiki na mai kare leakage kamar 300mA≥IΔn3≥1.25IΔn2, IΔn2≥1.25IΔn1, IΔn1≤30mA.

    b) Haɗin kai na ƙimar lokacin aiki na mai kare zubewa

    Da farko dai, bisa ga ka'idodin da suka dace a cikin "Dokokin shigarwa da aiki na kariya mai yatsa", ya bambanta a cikin lokacin aiki da aka ƙididdige na sama da ƙananan matakan kariya na ƙasa shine 0.2s. A matsayin nau'in sauri, Ƙimar da aka ƙididdige ƙimar ƙarshen rayuwa mai karewa ta ƙasa yawanci ƙasa da 0.1s , Kuma an tsawaita kima na masu kare yabo na sakandare, kuma ƙimar haɓakarsu shine 0.2s da 0.4s bi da bi , An yi amfani da yanayi na musamman na jinkirin lokaci na mai karewa, alal misali, mataki na farko shine 0.1s kasa da mataki na biyu, kuma mataki na uku dole ne ya ƙara 0.2s a ƙarshe, idan mai tsaro na ƙasa ya zaba Wurin ginin yana da nau'in ƙayyadaddun lokaci, zaku iya amfani da ma'aunin Jafan na yanzu don amfani azaman tunani yana tsakanin 0.1s da 0.5s idan ɗigowar halin yanzu shine 4.4IΔn, lokacin aikin yana cikin 0.05s.


    3.Bayanin samfur

    Gajerun kewayawa na gama-gari-zuwa-lokaci na iya haifar da babban halin yanzu, wanda za a iya kiyaye shi ta hanyar sauyawa. Ko da yake, yoyon fitsari a halin yanzu sakamakon girgizar wutar lantarkin jikin ɗan adam da tsufan layi da kuma laifin ƙasa na kayan aikin na faruwa ne sakamakon ɗigon ruwa. Matsakaicin ruwan yabo gabaɗaya yana a 30mA-3A, waɗannan dabi'u suna da ƙanƙanta ta yadda canjin gargajiya ba zai iya karewa ba, don haka dole ne a yi amfani da ragowar na'urar kariya da ke aiki da ita.

    Resial current relay shine mai saura na yanzu don gano ragowar halin yanzu, kuma a ƙarƙashin ƙayyadaddun sharuɗɗa, lokacin da ragowar wutar lantarki ya kai ko ya wuce ƙimar da aka bayar, ɗaya ko fiye da na'urorin da'irar fitarwa na lantarki a cikin kayan lantarki zasu buɗe da rufewa.

    Abubuwan da ke biyo baya sune yanayi na yabo gama gari guda uku.

    1) RCD mai ƙarfi tare da I△n≤30mA dole ne a yi amfani dashi don hana hulɗa kai tsaye da girgiza wutar lantarki.


    2) Ana iya amfani da matsakaicin hankali na RCD tare da I△n sama da 30mA don hana girgiza wutar lantarki kai tsaye.




    3) Ya kamata a yi amfani da RCD mai ƙarfi 4 ko 2-pole don hana wuta RCD.


    Don tsarin IT, ana amfani da ragowar relays na yanzu kamar yadda ake buƙata. Don hana haɓakar tsarin daga ƙasƙanci kuma a matsayin kariyar ajiya na kuskure na biyu, bisa ga nau'in waya, ana ɗaukar ma'aunin kariya mai kama da tsarin TT ko TN. Na farko, yakamata a yi amfani da na'urar sanya ido don hasashen gazawar.


    Don tsarin TT, ana ba da shawarar saura na yanzu. Domin a lokacin da kurakuran ƙasa-fase-ɗaya ya faru, ɓangarorin da ke faruwa ba su da yawa kuma yana da wuyar ƙididdigewa. Idan ba a kai ga aiki na yanzu na sauyawa ba, ƙarfin lantarki mai haɗari zai bayyana akan gidaje. A wannan lokacin, waya N dole ne ta wuce ta saura na yanzu.


    Don tsarin TN-S, ana iya amfani da relay na yanzu. Yanke laifin da sauri da hankali don inganta aminci da aminci. A wannan lokacin, waya ta PE ba za ta wuce ta cikin na'urar ba, kuma wayar N dole ne ta wuce ta cikin na'urar, kuma ba dole ba ne a yi ƙasa akai-akai.


    Don tsarin TN-C, ba za a iya amfani da ragowar relays na yanzu ba. Domin an haɗa layin PE da layin N, idan layin PEN ba a maimaita ƙasa akai-akai ba, lokacin da aka ƙarfafa gidaje, shigar da igiyoyin wutan lantarki na lantarki daidai suke, kuma ASJ ya ƙi motsawa; idan layin PEN ya kasance akai-akai na ƙasa, ɓangaren juzu'i ɗaya zai gudana zuwa cikin maimaita ƙasa. Bayan cimma wani ƙima, ASJ ta yi kuskure. Wajibi ne a canza tsarin TN-C zuwa tsarin TN-CS, wanda yayi daidai da tsarin TN-S, sannan a haɗa ragowar na'ura mai canzawa zuwa tsarin TN-S.

    4. Gabatarwar samfur

    AcrelElectric's ASJ series residual current relay na iya saduwa da kariyar yanayin ɗigo da aka ambata a sama, kuma ana iya amfani da shi tare da maɓalli na tafiye-tafiye mai nisa don yanke wutar lantarki cikin lokaci don hana tuntuɓar kai tsaye da iyakance halin yanzu. Hakanan za'a iya amfani dashi kai tsaye azaman isar da sigina don saka idanu akan kayan wuta. Ya dace musamman don kare lafiyar wutar lantarki a makarantu, gine-ginen kasuwanci, tarurrukan masana'antu, kasuwanni, masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai, rukunin kariyar maɓalli na ƙasa, gine-gine masu hankali da al'ummomi, hanyoyin jirgin ƙasa, man petrochemicals, hanyoyin sadarwa da sassan tsaron ƙasa.

    samfuran jerin ASJ galibi suna da hanyoyin shigarwa guda biyu. Jerin ASJ10 kayan aiki ne na dogo. Ana nuna bayyanar da ayyuka a cikin tebur mai zuwa:

    Daidaitawa

    Nau'in

    Aiki

    Bambancin aiki

    Saukewa: ASJ10-LD1C

    1. Ragowar awo na yanzu

    2. Ƙararrawa mai iyaka

    3. Za a iya saita ragowar aiki na yanzu

    4. Ana iya saita iyaka lokacin da ba tuƙi ba

    5. Saiti guda biyu na fitarwa

    6. Tare da gwaji na gida / nesa / aikin sake saiti







    1. nau'in AC saura ma'aunin halin yanzu

    Saukewa: ASJ10-LD1A






    2. Alamar ƙararrawa iyaka ta yanzu

    Saukewa: ASJ10L-LD1A


    1. nau'in A-nau'in saura na yanzu

    2. Kashi LCD nuni

    3. Ƙararrawar cire haɗin transformer

    4. Ana iya saita ƙimar pre-ararrawa, ana iya saita ƙimar dawowa

    5. 25 rikodin aukuwa



    Samfuran Bayyana Bambancin Aiki na ainihi

    Daidaitawa

    Nau'in

    Aiki

    Bambancin aiki

    Saukewa: ASJ20-LD1C

    1. Ragowar awo na yanzu

    2. Ƙararrawa mai iyaka

    3. Za a iya saita ragowar aiki na yanzu

    4. Ana iya saita iyaka lokacin da ba tuƙi ba

    5. Saiti guda biyu na fitarwa

    6. Tare da gwaji na gida / nesa / aikin sake saiti

    1. nau'in AC saura ma'aunin halin yanzu

    2. Alamar ƙararrawa iyaka ta yanzu

    Saukewa: ASJ20-LD1A


    1. nau'in A-nau'in saura na yanzu

    2. nunin kaso na yanzu


    Daga gare su, banbanci tsakanin nau'in AC da nau'in saura na yanzu shine tsayayya da saiti na yanzu wanda zai iya tabbatar da saiti na yau da kullun, kuma yana ɗaukar idanu simusidal madadin sigina na yanzu. Nau'in A saura gudun ba da sanda na yanzu shine saura na yanzu wanda zai iya tabbatar da faɗuwar ragowar sinusoidal alternating current da saura pulsating kai tsaye halin yanzu wanda ake amfani da shi ba zato ba tsammani ko a hankali, kuma galibi yana sa ido kan musanyawar sigina na yanzu da bugun sigina kai tsaye.

    Ƙayyadaddun tashoshi na wayoyi da kuma na'ura mai mahimmanci na kayan aiki sune kamar haka:


    5 Kammalawa

    A cikin ginin lantarki na zamani, yin amfani da masu kariyar zubar da ruwa na iya hana mazauna wurin samun girgizar wutar lantarki yadda ya kamata, kuma a lokaci guda na iya tunatar da masu amfani da su ɗaukar matakan kariya masu mahimmanci cikin lokaci. ASJ jerin ragowar samfuran relay na yanzu na iya sa ido kan ɗigogin halin yanzu a cikin da'irar, lokacin da ɗigon ruwan ya kai ko ya wuce.


    Magana

    [1] FeiSong. Bincike kan Fasahar Kariyar Leakage a Gina Injiniyan Lantarki[J]. Fasahar Kayan Gina da Aikace-aikace, 2016, 000(003): 14-16.

    [2] Kasuwancin Microgrid Design da Manual Application. 2020.6

    [3] KaiHu. Binciken fasahar kariyar leaka a cikin ginin injiniyan lantarki na gine-gine[J]. Ƙofofi da Windows, 2017(2).

    [4]PingYuan. Magana game da aikace-aikacen kariya na yatsa a cikin amincin lantarki[J]. China High-tech Zone, 2017 (23): 130-131.

    [5] ZhiyongZhao, da dai sauransu. Magana game da fasahar kariyar leaka a cikin ginin injiniyan lantarki [J]. Hangen Kimiyya da Fasaha, 2017.


    Game da marubucin:JianguoWu, namiji, dalibi na digiri, AcrelCo., Ltd., Babban jagorar bincike shine saka idanu na rufi da sauran sa ido na yanzu, Email: zimmer.wu@qq.com, wayar hannu: 13524474635


    KYAU-NAu'i-1

    Lorem Ipsum rubutu ne kawai na bugu da masana'antar rubutu. Lorm Ipsum ya kasance madaidaicin rubutun dummy na masana'antar ya ɗauki nau'in galley ɗin kuma ya zazzage shi don yin littafin samfuri. Lorem Ipsum rubutu ne kawai na bugu da bugawa Lorem Ipsum rubutu ne kawai na bugu da masana'antar buga rubutu.

    • Lorem Ipsum rubutu ne kawai na bugu da masana'antar rubutu.

    • Kara karantawa

    • Lorem Ipsum rubutu ne kawai na bugu da masana'antar rubutu.

    • Kara karantawa